ราคา 1290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 43000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ City Home รัตนาธิเบศร์ (ซิตี้ โฮม รัตนาธิเบศร์)

Donut
0952895366
2023-09-08 19:27:26.0
เลขที่ประกาศ: 455774
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด City Home รัตนาธิเบศร์ (ซิตี้ โฮม รัตนาธิเบศร์) 30 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 30 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 9 จากทั้งหมด 12 ชั้น

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.863774,100.501069

ราคา: 1,290,000 บาท

สนใจติดต่อ: Donut 0952895366
Line: @289prop (มี@นะคะ)
Real estate consultant
Best Deal เราเสิร์ฟห้องที่ดีที่สุดให้คุณ

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
City Home รัตนาธิเบศร์ (ซิตี้ โฮม รัตนาธิเบศร์)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: City Home รัตนาธิเบศร์ (ซิตี้ โฮม รัตนาธิเบศร์)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 13 ประกาศ

ขาย คอนโด ราคาพิเศษ City Home รัตนาธิเบศร์ 31.25 ตรม เดินทางสะดวก

เลขที่: 483636
2024-05-15 13:54:36.0
Add to wishlist

City Home รัตนาธิเบศร์ (ซิตี้ โฮม รัตนาธิเบศร์)

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

จุฑามณี บุญยะฤทธิ์

0818558162

ขาย 970000.00 บาท

ขาย คอนโด City Home รัตนาธิเบศร์ 44 ตรม. ใกล้ห้างเซ็นทรัล ติดรถไฟฟ้า

เลขที่: 384497
2022-01-20 00:27:08.0
Add to wishlist

City Home รัตนาธิเบศร์ (ซิตี้ โฮม รัตนาธิเบศร์)

ขนาดพื้นที่ 44.0 ตารางเมตร

กิติศักดิ์ บุณยะกาญจน

0834975499

ขาย 1802500.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1290000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 2700000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
ขาย 2700000.00 บาท
เช่า M Thonglor 10 ห้องตกแต่งสวย เลี้ยงสัตว์ได้ ใกล้แหล่งแฮงค์เอ้าท์
เช่า 40000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 150000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
ขาย 150000.00 บาท
ขาย คอนโด Q Asoke (คิว อโศก) 38.17 ตรม.
ขาย 6600000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด ศุภาลัย พรีเมียร์อโศก Supalai Premier ASOKE ชั้น 26, 85 ตรม (98,700 บาทต่อ ตรม. - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 8372500.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Noble Reform condominium - 9600000 บาท ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul
ขาย 9600000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The Ivy Sathorn 10 - 20000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Lalitkan Lalitkan
เช่า 20000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ บางกะปิคอนโดทาวน์ - 10000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ nopponestate nopponsomroob
เช่า 10000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Zenith Place Sukhumvit 42 | ซีนิธ เพลส สุขุมวิท42 | - 15000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ supot thammachat
เช่า 15000.00 บาท
clear